| Tình trạng sẵn có: | |
|---|---|
| Số: | |
BBA-6441YT
BBA
| người mẫu | BBA-6441YT |
| Điện áp | AC110/220V 50/60HZ |
| quyền lực | 1000W |
| Đột quỵ | 500*400*400*100mm (X*Y*Z), có thể được tùy chỉnh |
| Tốc độ di chuyển | 10-500 mm/giây |
| Độ chính xác của vị trí | ±0.05mm/trục |
| Ren vít đa năng | M3-M10 |
| Chiều cao ren vít | 6-20mm |
| Vật liệu ren vít | Đồng, nhôm, kim loại, thép không gỉ |
| Loại ren vít | Ren tự khai thác, ren vít, ren thép |
Chế độ truyền | Đai răng chính xác + ray dẫn hướng |
| Bảng điều khiển | Màn hình PLC+HMI |
| Chế độ vận chuyển | Tấm rung + rãnh rung trực tiếp |
| Hiệu quả công việc | 6S/chiếc (bao gồm đuôi ren cắt), chi tiết phụ thuộc vào kích thước ren |
| Áp suất không khí | 0,4-0,6Mpa |
| Cổng ngoài | RS232 |
| Dung lượng chương trình | 12 nhóm, mỗi nhóm 20 điểm; có thể được tùy chỉnh |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ: 5-40oC Độ ẩm: 20-90% |
| cân nặng | 580kg |
| Kích thước máy bên ngoài (L*W*H) | 850*1270*1560mm, có thể tùy chỉnh |
Tính năng:
Sử dụng bộ cấp liệu dạng bát rung kết hợp với đường rung tuyến tính để nạp chỉ trơn tru.
Tự động rút tang chèn ren sau khi cài đặt.
Năng suất cao với thời gian chu kỳ khoảng 6 giây cho mỗi sản phẩm, so với 10 giây của các giải pháp thay thế thông thường.
Các chức năng tùy chọn như phân phối chất kết dính và phát hiện độ sâu chèn có thể được tích hợp dựa trên nhu cầu sản xuất.
Có thể được cấu hình như một hệ thống lắp đặt và siết chặt ren kép.
Thiết bị có thể được điều chỉnh và cấu hình để đáp ứng các yêu cầu ứng dụng và quy trình sản xuất cụ thể.